Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อยากรู้วิธีโพกผ้า โพกศรีษะ (ได้ผ้าลาดกราฟฟิกมาเดิ้นซะ)

อยากขอคำแนะนำสำหรับผ้าโพกศีรษะ

คือเพื่อนเราเค้าไปเที่ยวอิตาลี แล้วเค้าซื้อผ้าคลุมไหล่มาฝาก
    (เป็นลายกราฟฟิกสีสดมากๆ สวยเชียวค่ะ)
    แล้วพอดีจะไปงานปาร์ตี้ของบริษัท เลยได้ไอเดียว่าถ้าเอา

ผ้าคลุมไหล่มาพันๆ แบบโพกศรีษะน่าจะแหล่มค่ะ

แต่ติดที่ว่าเราพันไม่เป็นค่ะ (นึกออกไม๊ค่ะมันจะพัน

ตลบไปตลบมา โพกแบบพวกล้านนานะค่ะ)

เลยอยากถามเพื่อนๆ ว่าเค้าโพกหัวกันยังไงค่ะ

จากคุณ : walaiws - [ 28 ก.พ. 52 17:41:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com