Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้ขี้อวด.... mmu ร้านใหม่ค่า.... ที่บางคนเค้าโชว์กันไปแล้ว

mmu ร้านที่ 4 ค่ะ ได้ฤกษ์เปิดซองเมื่อเช้าค่ะ
    หลังจากดูพรีวิวคนอื่นมาก 2-3 เจ้า... ขออวดกะเค้าบ้าง..

JRK Mineral Basic ค่ะ สั่งวันพุธ โอนเงินวันพฤหัส วันเสาร์ก็ได้แระ..เร็วจริงๆ  ลองใช้บ้างแล้วค่ะเดี๋ยวจะพรรณนาให้นะค๊า.....^_^

PS. ไม่ต้องหลังไมค์มาถามนะคะ เอาชื่อร้านไป Serch ใน Google นะคะ
         แล้วอยากรู้อะไรเกี่ยวกับ MMU คลิกที่นี่ค่ะ http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q7507538/Q7507538.html

จากคุณ : bemynails - [ 28 ก.พ. 52 20:06:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com