Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เจอ BB ครีม ที่วัตสันเจ๋งค่ะ

พอดี ไปช๊อปวัตสัน ได้มาหลายอย่าง แบบซื้อ 1  ชิ้น ชิ้นต่อไป 1 บาท พอดีไปจ๊ะเอ๋ กับ BB cream premuim spf 40 pa++ ของ Caticlair ถามคนขาย เค้าบอก ว่า นำเข้าจาก เกาหลี แต่มีฉลากไทย เลยลองซื้อมาดู ชอบลองของใหม่ อิอิ(99 บาทไม่แพงเล้ย เลยได้ 2 หลอดราคา 100 แต่หลอดเล็กๆ นะคะ) มาลองทาดู ว๊าวว ไม่ว๊อก ขาวเนียนเด้งเลยค่ะ อิอิ บางเบาดีด้วย  happy แต่แพ้รึเปล่า ต้องลองแต่งตัวตัวแล้ว รอเวลาเหงื่อออก
    อ้อ ได้ชุดแต่งหน้ามาด้วย คนขายเชียร์จัง แต่สีก็สวยจริงๆ นะคะ มีหลายเซ็ต ตั้งแต่ 250 - 890 อะ แต่ อายชาโดว์ นี่สวยจริงๆ ค่ะ วิ้งๆๆ ลิปก็สวย สไตร์อั้มเลย

ปล. ไม่ม้าอีกตามเคย ถ้าม้า ให้เรียก ม๋าเลยเอ๊า เอิ๊กกก

แก้ไขเมื่อ 05 มี.ค. 52 22:51:20

จากคุณ : ลเวงวัลลา - [ 5 มี.ค. 52 22:49:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com