Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เบื่อกันมั๊ยคะ Preview MMU ไทยและเทศ

พอดีว่าเมื่อวานได้ MMU ที่สั่งไปสองเจ้าพร้อมๆ กัน ตื่นเต้นมาก ถ้าได้มาทีละเจ้าจะไม่เท่าไหร่เลยค่ะ และด้วยความตื่นเต้น เลยอดไม่ได้ ขอพรีวิวหน่อยนะคะ

สั่ง 2ndSkin จากพี่รำเพยมาค่ะ เมื่อต้นเดือนสั่งขนาดทดลองมาดู แล้วชอบค่ะ ประกอบกับจะย้ายบ้าน เลยรีบสั่ง full size ตุนไว้ก่อนดีกว่า ของมาส่งแต่ไม่ได้เคาะประตูบ้านตั้งแต่วันพุธ เมื่อวานเลยไปรษณีย์รับของค่ะ

แต่ก่อนจะออกจากบ้านเมื่อวาน เช็คตู้ไปรษณีย์ ก็เจอ EDM เอ้งแม้งนอนรอให้เปิดดูด้วย โฮๆๆๆ จะฆ่ากันทำไม ทำไมๆๆ

พอดีว่า จขกท ต้องทำงานตอนดึกๆ ค่ะ เงาตะคุ่มๆ จะได้สวยๆ ก็เลยไม่ได้เปิดห่อเลยทั้งสองเจ้า

เช้านี้ตื่นมาก็แกะๆ ถ่ายรูป แล้วก็เอามาลงกระทู้ดีกว่า เห่อๆ ตื่นเต้นนน

คาดว่าคงจะลดและละการซื้อสินค้าเกี่ยวกับ MMU ไปพักนึงดีกว่า เนื่องจากตอนนี้กินแกลบและไม่มีที่เก็บค่ะ

จากคุณ : DoubtGirl - [ 6 มี.ค. 52 10:01:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com