Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[=][=][=][=] Review น้ำหอมที่ใช้ประจำ By BIZZARE ครับ [=][=][=][=]

เหมือนจะว่าง

กอฟท์ติดค้าง  พรีวิว  เสื้อผ้าอยู่ด้วย  แต่ตอนนี้ ยังไม่มีเวลาลงมหากาพท์นั้น

วันนี้ ขี้เกียจทำงาน เลยเอา  น้ำหอม  ที่กอฟท์ใช้ประจำวัน  ซึ่งไม่เยอะ นะครับ  บอกไว้เลย

ไม่อยากซื้อ เพราะ อยากให้ของเก่ามันพร่องลงไปบ้างครับ  ตั้งปณิธาน ไว้เลยว่า

2 ปีนี้ จะไม่ซื้อน้ำหอมอะไรเลย  ซึ่ง ทำได้มาแล้ว 1 ปี ครับ  

ก็ เลยมีไม่เยอะนะครับ

สั้นๆ ครับ กระทู้นี้  อิอิ

ช้าหน่อยนะครับ  เพราะว่า  โพสไป ถ่ายรูป  ย่อรูป ไปด้วยครับ

จากคุณ : BIZZARE - [ 6 มี.ค. 52 22:04:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com