CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

<<VOTE>>สาวๆขา ช่วยเลือก"lip gloss"ดีๆให้น้องซักอันนะคะ !!

bloom (14 คน)
      MAC (11 คน)
      stila (6 คน)
      dior (5 คน)
      lancome (5 คน)
      clinique (5 คน)
      nars (2 คน)
      bobbi brown (3 คน)
      อื่นๆ เสนอได้เลยค่ะ (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 57 คน

24.56%
     19.30%
     10.53%
     8.77%
     8.77%
     8.77%
     3.51%
     5.26%
     10.53%

จขกท ใช้คลีนิกอยู่ค่ะ แต่เหนียวหนืดซะเหลือเกิน

อยากได้แบบไม่เหนียวมาก ไม่เป็นคราบ ที่สำคัญต้อง ติดทน ค่ะ

จขกท เป็นคนปากซีดน่ะค่ะ ไม่มีสีลิปอยู่บนปากแล้วจะแย่

อยากได้สีชมพูค่ะ ถ้ามีเบอร์สวยๆแนะนำเลยนะคะ ..

ถ้าทราบราคาระบุให้หน่อยนะคะ ^^

ขอบคุณล่วงหน้าทุกคนเลยค่า ขอให้เรียวปากอิ่มสวยทุกคนค่า อิอิ

จากคุณ : เด็กหญิงใส่รองเท้าส้นสูงสีแดง - [ 9 มี.ค. 52 21:41:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com