Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[อย่าเพิ่งเบื่อกันนะครับ] ช่วยทีครับ หาซื้อยาก จริงๆ Preme Vit C

เดินหาจนทั่วก็หาไม่ได้ ของหมด ของหมด - -"

เห็นร้านนึงบอกว่าเค้าจะเปลี่ยน package เลยยังไม่ส่งของช่วงนี้

แต่ผมอยากใช้แล้วอ่ะครับ  T T

ใครก็ได้ครับ ผมวานฝากซื้อ แล้วส่งทางไปรษณีย์ให้ผมด้วย

ค่าจัดส่งผมรับผิดชอบเอง วานหน่อยนะครับ

หลังไมค์ หาผมที นะครับ pleaseeee...ee

จากคุณ : malokmalak - [ 10 มี.ค. 52 10:37:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com