Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

* ~ อยากตัดผมอ่ะ .. ถามสาว ๆ ที่ลอนผมคลายแล้ว ได้ไปตัดผมสั้นกันบ้างรึเปล่าคับ แล้วผลเป็นยังไงกันบ้าง (มีรูป) ~ *

จากที่ดัดผมมาเมื่อเดือนกันยาปี 51 กับพี่นุชร้าน cosmo
    ตอนนี้ผมยาวแล้ว    ส่วนตรงลอนผม มันก็เริ่มจะคลายตัวบ้าง
    แหมมม 7 เดือนแล้วนะยะ จะไม่ให้คลายเลยรึไง ฮ่าฮ่าฮ่า

ทีนี้เกิดอาการรำคาาาาาญ... มาก ถึงมากที่สุด มัดผมก็ไม่เข้ากับหน้า
    เพราะหน้ากลม  โหนกแก้มก็ที่ราบสูงมาก ๆ  ก๊ากกก ฮ่าฮ่าฮ่า ชีวิตจะมีอะไรดีมั่ง?

สรุปคือ อยากตัดผมจ้ะ แต่ว่ามันจะฟูฟ่องเป็นตีโป่งรึเปล่า ก็แอบกลัวเหมือนกันนะ

เพราะสภาพเส้นผมค่อนข้างฟู เจอลมเล็ก ๆ ก็เหมือนเจอพายุได้

แอบเสียดายลอนผมนิดนึงง่ะ เพราะมันก็ยังม้วน ๆ อยู่อ่ะนะ

ถ้าตัดผมประมาณบ่า  ผมมันจะยังเป็นลอนอยู่รึเปล่าอ่า  . . .

ตัดแล้ว ดัดต่อ หรือว่ายืดดี โอ๊ยยยยย กลุ้ม - -"

อันนี้ภาพตอนดัดผมแรก ๆ

(ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว ถือซะว่า โชว์ผมดัดเลยละกันนะ พลุ)
    .

แก้ไขเมื่อ 16 มี.ค. 52 10:15:51

จากคุณ : jipnaja - [ 13 มี.ค. 52 11:21:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com