Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ถามหาของดีราคาไม่แพง มาบำรุงดูแลผิวและรอยแผลเป็นหลังหายจากอีสุกอีใสครับ

ผลพวงจากกระทู้นี้ครับ

http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L7582093/L7582093.html

หลังจากหยุดงานนอนพักอยู่บ้านเฉยๆมาเกือบ2อาทิตย์(หมอให้ลากลัวเอาโรคสังคมรังเกียจไปติดคนอื่น กลับไปจะยังมีงานให้ทำอีกไหมนะ)ผมไม่ได้กินยาเขียวและแกะแผลเลยนะ กินแต่ยาหมอให้มา อีสุกอีใสก็มีไม่มากนัก เมื่อวานเพื่อนมาเจอยังบอกว่ามีรอยน้อยมากๆ แหงหละสิมัน1ท่มครึ่งแล้วนี่นา
    ตอนนี้หายเกือบสนิทแล้ว แผลตกสะเก็ดหมดบางแห่งก็หลุดไปแล้ว หลงเหลือแต่รอยแผลเป็น
    แดงๆ ดำๆ จางๆ หนาๆ บ้าง ต่างกรรมต่างวาระกันไปไว้ดูต่างหน้าแทน

ทีนี้คงต้องหาผลิตภัณท์มาดูแลตัวเองแล้วครับ  ตอนนี้ผมมีสกาเจลแล้วเอาไว้หน้าแผลบนใบหน้า แล้ว แต่อยากได้พวกครีมมาทาตามขาตามตัวบ้าง เอาสมูทอีหรือเคเอครีมดีหละครับ แล้วควรใช้โฟมล้างหน้าแบบไหนดี ผมผิวหน้ามันเป็นสิวอุดตันง่ายมากๆ แล้วครีมกันแดดหละครับเอาตัวไหนดี แบบว่าดีและไม่แพงคุ้มราคาหนะครับ

เดือนนี้กระเป๋าแบนสุดๆ หยุดงานตั้งครึ่งเดือนรายได้ไม่มีเข้ามีแต่ออกเมื่อวานพาน้องหมาไปหาหมอโดนไปอีก1พัน ข้อหาขนร่วงและคันเพราะมีเชื้อรา แชมพูอาบน้ำหมาขวดหละ250บาท แม่เจ้า...!!!!  คนยังใช้ขวดหละ29บาทเลยไอ้หนูเอ๊ย (ไม่รักกันจริงไม่ดูแลกันขนาดนี้หรอกนะ)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : yamaha111 - [ 13 มี.ค. 52 11:58:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com