Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

***///ฮืฮ ฮือ ฮือ กลับมาซบอก Clinique ดีกว่า///***

หลังจากที่ตามกระแสเกาหลีอยู่พักนึง ตอนนี้หน้าอิฉันทำไมมันเป็นอย่างนี้เนี่ย สิวขึ้นไม่หยุดเลย เดี๋ยวขึ้นที่ขมับ กลางหน้าผาก ข้างแก้ม กลางแก้ม มุมปาก คาง สรุปว่ามันขึ้นทุกส่วนของใบหน้าเลย กลุ้มใจมาก ๆ เลยค่ะ ตอนมันขึ้นใหม่ก็เจ็บ ๆ คัน ๆ พอมันหายก็ทิ้งรอยไว้เป็นที่ระลึกอีก (มีใครเป็นเหมือนกันบ้างไหมคะ)
    เมื่อวานนี้ทนไม่ได้แล้ว กลับไปหา Clinique เพื่อนที่แสนดี (ขอบอกก่อนนะคะว่าไม่ใช่ม้าของ Clinique นะคะ) เวลาที่อิฉันแพ้อะไรก็จะกลับมาหา Clinique แล้วเธอก็ช่วยฉันได้ด้วยนะคะ เมื่อวานนี้ไปที่เดอะมอลล์บางกะปิ เจอกับคุณ BA ชื่อผึ้ง คุณผึ้งเธอก็น่ารักนะคะ ตอนแรกอิฉันตั้งใจจะไปหารองพื้นซักขวด ขอเธอลองแล้วเดินดูของแบรนด์อื่นก่อนจะตัดสินใจ เมื่อลองไปจนจะไม่มีที่ลองที่แขนแล้ว ก็กลับมาหา Clinique ค่ะ เลยลองถอยมา 3 ชิ้นก่อนค่ะ แล้วเอาไว้จะกลับไปถอยชุด anti-blemish ให้ครบชุดเลย

แก้ไขเมื่อ 17 มี.ค. 52 08:12:18

จากคุณ : คนรัตนโกสินทร์ - [ 17 มี.ค. 52 08:10:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com