Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอทราบความเห็นของผลิตภัณฑ์ OP เหล่านี้หน่อยจิครับ

พอดีจะย้ายไปอยู่หอแล้วครับ ได้ฤกษ์ซื้อผลิตภัณฑ์บำรุงผิวใหม่หมดเลย

เลยมองๆของ OP ไว้อะครับ ช่วงนี้โปรโมชั่นดีซะด้วย

อยากทราบว่าผลิตภัณฑ์เหล่านี้ใช้ดีมั้ยครับ

1.Enriched Protection & Whitening for Face SPF 30
    [เคยใช้ OP ตัวธรรมดาก็โอเคอะครับ แล้วตัวนี้มันจะดีกว่ามั้ยครับ]
    [ถ้าเทียบกับ เรือกล้วย มันจะต่างกันมากไหมครับ]

2.Intensive C Skin Boosting Serum
    [ใช้ SKINFOOD มะเขือเทศอยู่ครับ อยากลองเปลี่ยนบ้าง OP จะดีพอๆกันมั้ยครับ]

3.Intensive C Daily Bright Cream
    [ใช้ OLAY White Radiance อยู่ครับ ถ้าเปลี่ยนเป็น OP จะดีไหมครับ หรือใช้ OLAY เหมือนเดิมดีกว่า]

4.Gentle Whitening Shower & Bath Cream

5.Tropical Nutrients Apple Shampoo

ขอบคุณคร๊าฟฟฟ ^^

จากคุณ : Black Bullfrog - [ 17 มี.ค. 52 12:44:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com