Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

tomato serum จะหมด เปลี่ยนตัวดีไหมครับ

tomato serum ของskinfood กำลังจะหมด

ถ้าไม่ใช้ต่อ มันจะยังขาวเท่าเดิมมั๊ยครับ หรือว่าจะคล้ำลง

แต่เท่าที่ใช้ ก็ไม่ค่อยรู้สึกแตกต่างจากก่อนใช้เท่าไหร่

มีตัวไหนแนะนำมาใช้แทนมั๊ยอะครับ เป้นคนผิวผสม ไม่ค่อยเป็นสิว

อีกคำถามครับๆ ไอ้ตัว tomato cream นี่ใช้แล้วทุกอย่างเหมือน serumเลยป่าวครับ แค่ต่ากงันที่ซึมเร็วช้า หรอครับ หรือว่าคุณภาพต่างกัน ถ้าสมมติจะใช้ตัว tomatoต่อ จะได้ดูว่าควรซื้อตัว cream หรือ serum
    แล้วถ้าใช้ตัวcream จะทาครีมตัวอื่นตามหลังได้มั๊ยครับ

จากคุณ : oknakub - [ 19 มี.ค. 52 00:40:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com