Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

...รีวิว ยืดผมด้วยตัวเองโดยใช้น้ำยา Palty ค่ะ ..

แอบแฝงในห้องนี้มานาน ขอรีวิวครั้งแรกนะคะ

จขกท. เป็นคนผมหยักศก เส้นใหญ่ และแข็งนิดหน่อยค่ะ ดูไม่ค่อยสวย จะตรงก็ไม่ตรง จะหยิกก็ไม่หยิก  และผมข้างขวาก็เบี้ยวๆงอๆ
    ทำให้รำคาญมากๆ เลยคิดจะยืดผมค่ะ  เคยยืดที่ร้านมาแล้ว ก็เวิร์คดี คราวนี้เลยอยากลองยืดเองบ้าง เลยสั่งซื้อน้ำยายืดผม palty จากเว็บๆนึง
    สั่งมาเก็บไว้นานมากๆเป็นปี เพราะไม่กล้าทำ กลัวผมเสีย ประกอบกับไม่มีคนทำให้ (จะสั่งมาทำไมเนี่ย)  

ในภาพเป็นน้ำยาสูตรผมหยิกมาก  จริงๆจะสั่งสูตรผมหยิกน้อย แต่ด้วยความเอ๋อเหรอ เลยสั่งผิดตัวซะงั้น

จากคุณ : LUCIFER_GLAY - [ 19 มี.ค. 52 17:05:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com