Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สาวกSkinfood ช่วยดูรายการของที่จะฝากเพื่อนเลิฟซื้อจากเกาหลีดังต่อไปนี้ทีค่ะ

คือว่าเพื่อนของเราจะไปเที่ยวเกาหลีสงกรานต์นี้อ่าค่ะ เราก้อเลยต้องเตรียมรายการที่ฝากซื้อ + ใช้เวลาเกบตังด้วย
    เลยร่างรายการของที่อยากได้ไว้คร่าวๆค่ะ รวมราคาด้วย

อยากให้สาวๆช่วยดูทีค่ะว่าตัวไหนใช้ดีจริง หรือไม่ดี
    คุ้มค่าเงินที่จะเสียรึเปล่า

แต่แค่นี้ก้อหลายบาทแล้วค่ะ -*-

เริ่มกันเลยน้า...

เด๋วบอกก่อน สภาพผิวจขกท.

ขาวออกเหลืองค่ะ เชื้อจีน
    ผิวผสม มันไปหน่อยช่วงทีโซน(ไม่หน่อยมั้ง - - )
    ไม่ใช่ผิวแพ้ง่ายค่ะ แต่ระคายเคืองง่ายมาก (ระบบเตือนดีค่ะ)
    มีริ้วรอยใตต้าเนื่องจากเปนคนเกบกด 555 ชอบใช้สายตาบ่อยอ่าค่ะ
    สิวไม่ค่อยมีเท่าไหร่

อยากได้ ชุ่มชื่น ขาว ใส ลดรอยใต้ตา (เน้นทุกประการ-*-) ค่ะ

ปล. จขกท ชอบมาส์คหน้านะคะ เลยมาส์คเยอะหน่อย

จากคุณ : Poranoid - [ 19 มี.ค. 52 22:16:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com