Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อยากถามคนที่เคยเสริมจมูกมา หรือคนที่ทราบเกี่ยวกับเรื่องซิลิโคนค่ะ

ช่วงนี้บ้าหาข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมจมูกค่ะ

อ่านมาเจอๆหมอคมกริชที่สุขุมวิท 22 ว่าทำดูธรรมชาติ  แต่ติดนิดนึงตรงที่ซิลิโคนเป็นแบบแข็ง

เพื่อนเราทำที่ยันฮี ราคา 30000 บาท บอกว่าเป็นซิลิโคนนิ่ม สามารถบิดได้ คนจะไม่รู้เลยว่าทำมา

ทำให้เราลังเลนิดนึง (ทีแรก สนใจหมอปรีชา แต่ติดตรงที่ว่าจะได้เจอคุณหมอวันที่ทำเลย  เราอยากปรึกษาก่อนน่ะค่ะ)

อยากถามคนที่เคยใช้ซิลิโคนทั้ง 2 แบบค่ะว่ามันต่างกันมากไหม

แล้วซิลิโคนแบบธรรมดา ที่ไม่นิ่ม เวลาจับมันจะรู้เลยใช่ไหมคะ

ไม่เคยมีปสก.เสริมความงามด้านนี้มาก่อนเลยค่ะ ไม่รู้จะถามใคร

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆค่ะ

จากคุณ : kitty_jeedy - [ 19 มี.ค. 52 23:39:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com