Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เปียแชร์จ้าเปียแชร์(สไตล์ใครสไตล์มัน)และพี่น้องลูกแชร์ที่รักหล่ะสไตล์ไหนกันม่างน๊ากับตรงนี้

เปียแชร์ประจำวันศุกร์จ้าพี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกกก

ท้าวแชร์อู้งานมาเปียแชร์ตามเสียงหัวใจขอมา(ใครขอ)  กั่กกกกก    

ท้าวแชร์ขอเองเปียเองมีอะไรหรือป่าวพี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกกกับตรงนี้(ไปมันน้ำขุ่นๆนี่แหละท้าวแชร์ 5555555)

เมื่อพูดถึงเรื่องสไตล์   ความเป็นตัวเรา   การแต่งตัว   เสื้อ  ผ้า  หน้าผมที่บ่งบอกถึงความเป็นตัวตนของพวกเรา      พี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกกคิดว่าตัวเองเป็นคนสไตล์ไหนกันม่างคะ

วันนี้ท้าวแชร์ก็เลยมาชวนพี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกกก   เปียแชร์เม้าท์ถึงเรื่องตัวเราเองล้วนๆเลยอ่ะนะพี่น้องนะ

ประเดิมเรียกพี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกกแขก, ไทย ,  ฝรั่ง    ด้วยสไตล?ของท้าวแชร์เอ๊งงงงง

พี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกกกหรือแม้แต่คนแถวบ้าน 555555   มักจะได้ยินมาเข้าหูท้าวแชร์อยู่เรื่อยๆว่า    ท้าวแชร์เป็นคนเซ็กเสื่อมเจ้ย

ท้าวแชร์เป็นคนเซ็กซี่       ท้าวแชร์ว่าตัวท้าวแชร์เองก็ไม่ได้เซ็กซี่อะไรตรงไหนเลยจริงๆนะกับตรงนี้     แต่ถ้าออกแนวเซ็กซ์เสื่อมนี่ท้าวแชร์คิดว่าน่าจะใช่มากกว่านะ   ฮ่าฮ่า

นี่เป้นรูปล่าสุดที่ท้าแชร์ถ่าย(เล่นๆ)   ว่าจะอ้พ duc  สุดมัวอาทิตย์หน้าฮ่า

พี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกกกหล่ะคะ    คิดว่าสไตล์  ความเป็นตัวเองของพี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกกกก   คืออะไรกัน   มีอะไรกันม่าง     ไม่ว่าจะเป็นเสื้อ  ผ้า  หน้า  ผม   เปียโลด

เดี๋ยวเรามาดูกันว่า      สไตล์และสิ่งที่บ่งบอกความเป็นตัวเราของพวกเราแต่ละคนมีอะไรกันม่าง

มามะพี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกก     ท้าวแชร์สาวน้อยขอเก็บดอกเบี้ยอีกแล้วจ้า

จากคุณ : ตัวเล็กอ้วน - [ 20 มี.ค. 52 10:41:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com