Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ช่วยแนะนำน้ำหอมที่เป็นกลิ่น หอมอ่อนๆหน่อยนะคะ

อยากได้น้ำหอมที่ฉีดแล้ว  เหมือนไม่ได้ฉีดค่ะ  แบบกลิ่นเหมือนตัวเราหอมอ่อนๆ  หรือเป็นลักษณะกลิ่นน้ำหอมแต่ไม่ฉุนค่ะ  เป็นกลิ่นดอกไม้ก็ดีค่ะ

ปรกติเราชอบ  Kenzo Flower, Jo Malone Nectarine Blossom & Honey , Bulgari Voile de Jasmin  ประมาณนี้ล่ะค่ะ  

อยากเปลี่ยนไปใช้ อย่างอื่นดูบ้าง  ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ  ขอบคุณค่ะ  ^^

จากคุณ : Sweet Preppy - [ 22 มี.ค. 52 00:40:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com