CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

แปรงปัดแป้งในดวงใจ-มาโหวตกัน

MAC (9 คน)
      Suqqu (2 คน)
      NARS (1 คน)
      RMK (7 คน)
      Bobbi brown (6 คน)
      The body shop1 (1 คน)
      Cosmeda (12 คน)
      The body shop2 (4 คน)
      Oriental princess (0 คน)
      Laura mercier (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 44 คน

20.45%
     4.55%
     2.27%
     15.91%
     13.64%
     2.27%
     27.27%
     9.09%
     0.00%
     4.55%

มาโหวตกันนะครับว่าแปรงปัดแป้งอันไหนโดนใจที่สุด

ยังมีอีกมากมายแต่ลงไม่หมด ที่เต็มครับ

****โหวตแล้วช่วยบอกราคากันด้วยครับ555*****

ขออนุญาตเจ้าของภาพที่เอามาลงด้วยครับ.......

จากคุณ : Moblances - [ 23 มี.ค. 52 12:45:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com