Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Review ของคุณชายมาโปรด

อันดับแรกขอบอกก่อนว่า การรีวิวของทุกตัวที่ทำไม่ได้ใช้เพื่อการโฆษณาเพื่อการค้า เป็นการบอกเล่าประสบการณ์ตรงของผมและนำมาแบ่งปันกับพี่น้องห้องแป้ง เพราะว่าที่ผ่านมาก็เก็บเกี่ยวข้อมูลดีๆของพี่น้องในห้องไปมากโข เลยอยากตอบแทนกันบ้าง ที่จริงอยากจะทำรีวิวมานานแล้วแต่ว่าติดเรื่องย่อขนาดรูปไม่เป็นเลยไม่ได้ทำเสียที เมื่อวานเลยได้โอกาสเหมาะให้แฟนสอนให้ว่าย่อรูปแบบไหน ในที่สุดก็ได้คลอดรีวิวเป็นของตัวเองเสียที อาจจะอ่านแล้วติดๆขัดๆ ช้าบ้างก็ขออภัยนะครับ
     สำหรับผิวหน้าผมแล้ว ใช้แล้วได้ผลป็นอย่างที่บอก ไม่ได้บอกว่าทุกคนใช้ตามแล้วจะดีหรือไม่ดีอย่างผมนะครับ ขอให้อ่านรีวิวกันสนุกๆนะครับ
    ผิวหน้าผมเป็นคนที่มีผิวผสม มันช่วงทีโซน ปัญหาที่พบคือใต้ตาคล้ำ และมีสิวเสี้ยนด้วย
    ภาพถ่ายอาจไม่ชัดเจนสักเท่าไหร่แต่ก็พอจะดูกันออกนะครับ ขออภัยเพราะว่าผมถ่ายด้วยมือถือครับ

แก้ไขเมื่อ 23 มี.ค. 52 22:36:56

จากคุณ : อุ๊ยตายคุณชายมาโปรด - [ 23 มี.ค. 52 16:06:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com