Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ประกาศๆ!!เพื่อนๆที่ใช้ผลิตภัณฑ์ของ Preme + ผลิตภัณฑ์ของรพ.ศริราช มาเช็คราคากันครับ!!!!

หวัดดีค้าบ!! คือเรื่องมันมีอยู่ว่าช่วงนี้ว่างจัด เลยนั่งรถไปศิริราชติดกันสองวัน
    ฮ่าๆๆ..จริงๆเปล่าหรอก คือ เพื่อนไปซื้อ Vit C มา100 เม็ด (แบบในกล่องจะแบ่งเป็นแผงๆอ่ะครับ แผงละ 4 เม็ด) แล้วพอกลับมาเปิดกล่องได้มาแค่ 92 เม็ด วันต่อมาเลยต้องนั่งกลับไปเปลี่ยนอีกรอบ แต่ไปคราวนี้ได้ของกลับมาเพียบเลย โดยเฉพาะเจ้าตระกูล Preme ทั้งหลาย ไปหลายร้านราคาไม่เท่ากัน เลยจะมาแบ่งปันเพื่อนๆ เผื่อใครจะไปซื้อจะได้ที่ถูกๆกัน ดูแผนที่กันก่อนนะครับ ผมว่าร้านแถวศิริราชก็คงขายราคาไม่ต่างกันเท่าไหร่ แต่ที่ไปเดินมาร้านใหญ่ๆก็มีอยู่สองร้านนี้ครับ ร้านสี่แดง ร้านเพ็ชรรัตน์ ส่วนร้านสีเขียว จำชื่อไม่ได้แต่ชื่อออกจีนๆหน่อย ขอเรียกร้านสีเขียวละกันนะครับ มาเทียบราคาของสองร้านกัน แล้วก็มาแจ้งราคาผลิตภัณฑ์ของศิริราชด้วยครับ (ได้ข่าวว่าขึ้นราคาแล้ว หือๆๆ)

จากคุณ : น้ำแข็งปิ้งที่นึงครับ - [ 25 มี.ค. 52 18:48:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com