Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>>>BB ครีม ยี่ห้อไหนใช้แล้วเป็นเยี่ยงไรบ้างคะ<<<<

>>>>BB ครีม ยี่ห้อไหนใช้แล้วเป็นเยี่ยงไรบ้างคะ<<<<

พอดีตัวเอง ใช้ หลอดสีแดงๆค่ะ แหะๆ ยี่ห้ออะไรจำไม่ได้ ซื้อที่วัตสัน

search เจอมา ของเราใช้ Caticlair ค่ะ

ใช้แล้วมันจะดูออกว่าเหมือนทางรองพื้นน่ะค่ะ

พอดีเราเป็นคนขาว ไม่มีสิวค่ะ พอทาตัวนี้ก็เนียรดีนะคะ

แต่ไม่คุมมันน่ะค่ะ ทีโซน จะมันเลยยย

แล้วมันจะ รู้เลยว่าแต่งหน้า เอิ๊กกก ซึ่งเราไม่ชอบอ่ะค่ะ

อยากได้แบบ ชิวๆ นู๊ดๆ ธรรมชาติๆ

ยี่ห้อไหนเพื่อนๆใช้แล้วได้แบบที่เราต้องการบ้างคะ

สาวๆห้องแป้งแนะนำหน่อยนะคะ

จากที่เราไอ้อ่านๆมา ก็มี

1. bb hanskin skin79

2. missha

3. BB Caticlair

4.  BB Etude House

5. ฺBB caviar

6. Base kiss

7. BB Lotree

8. Misteen BB wonder cream

9. ........

สาวๆห้องแป้ง แนะนำหน่อยนะคะ

จากคุณ : tukkajung_ka - [ 26 มี.ค. 52 16:58:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com