Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~ กรี๊ดดดด กระดาษซับมัน SUMIRE ห่อละ 33 บาท .... ย้ำ ! 33 บาท ~

เมื่อ 2-3 วันก่อน

ไปเดินเล่นที่โลตัสปิ่นเกล้ามาค่ะ

เดินหาของใช้เรื่อยเปื่อยไปเรื่อย

สายตาเหลือบไปเห็น กระดาษซับหน้ามัน SUMIRE รุ่นเก่า

ที่มี 80 แผ่นอ่ะค่ะ

ลดเหลือ 33 บาท   เค้าวงเล็บไปว่า เป็น สินค้าเคลียร์สต๊อก หมดแล้วหมดเลย

ตอนแรกสอยมาก่อน 6 ห่อ ในราคา 198- ถ้วน

เพราะยังเห็นว่าเหลืออีก ประมาณ 10 กว่าห่อได้
    .
    .
    .

วันถัดมา  ให้คุณแฟนลองไปดู  เผื่อมีเหลือ  

ปรากฎว่า เหลืออีกประมาณ 6 อันได้

เลยสอย มาอีก 4

อิอิ

เราแอบถามพนักงาน เค้าบอกว่า ไม่มีแล้วค่ะ สินค้าเหลือเท่าที่เห็น

ยังไง ลองไปดูสาขาอื่นดูนะคะ ว่ายังพอดีอยู่หรือเปล่า

แต่เราเดาว่า ที่โลตัสปิ่นเกล้า  หมดชัวร์

^___^

ปล. รูปจาก Google จ้า ขออนุญาตเจ้าของภาพมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

พอดี กล้องพัง แหะๆ

จากคุณ : ยัยส้มซ่าส์ - [ 26 มี.ค. 52 23:02:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com