CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

เวลามีคนไม่รู้จักมาถามคุณว่าเสื้อผ้าที่คุณใส่อยู่ซื้อที่ไหน คุณบอกเค้ารึเปล่าคะ

บอก เค้าถามแสดงว่าชุดชั้นสวย หล่อ ดูดี ภูมิใจจ้ะ (100 คน)
      ไม่บอก ไม่อยากให้ใครซื้อตาม /กลัวเป็นมิจฉาชีพ /อื่นๆ (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 103 คน

97.09%
     2.91%

ปกติจะถามค่ะเวลาเห็นคนใส่ชุดสวย แต่ทำไม่บ่อยค่ะดูคนใส่ด้วยว่าเค้าดูคุยได้มั้ย แล้วเราก็จะไม่รุกมากนะเดี๋ยวเค้าจะกลัวซะก่อน

เคยไปถามผู้ชายคนนึงเพราะเค้าใส่เชิ้ตสวยดี กะซื้อให้พี่มั่ง ตานั่นดันทำหน้าแบบ "ผมรู้ทันน้า อย่ามาเนียนๆ ปิ๊งผมล่ะซี้"..เซ็งเลย ชั้นเป็นเลสย่ะ

จากคุณ : หน้าตาก็งั้นๆแหละ - [ 28 มี.ค. 52 01:32:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com