Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ช่วยเลือกน้ำหอมขวดแรกด้วยค่ะ! กลิ่นแบบ สบายๆ ไม่ฉุน ไม่หวาน แต่สดใส ร่าเริง เย็นๆ ออกธรรมชาตินิดๆก็ได้ค่ะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ
    อยากได้ กลิ่นแบบ สบายๆ ไม่ฉุน ไม่หวาน แต่สดใส ร่าเริง เย็นๆ ออกธรรมชาตินิดๆก็ได้ค่ะ
    ไม่เอาแบบ กลิ่นวานิลลา ไรอย่างนี้นะคะ ไม่ไหวค่ะ
    ช่วยบอกราคาด้วยน้า พอดียังเปนนักเรียนอยู่เลย
    งบจำกัดนิดนึงค่ะ

เล็ง+อยากทราบราคารุ่นต่อไปนี้ด้วยค่ะ
    Elizabeth Arden greentea.. เท่าไหร่คะ? แล้วถ้าหอมแบบที่เราชอบนี่รุ่นไหนดีคะ เหนมีหลายรุ่นเหลือเกินของ greentea เนี่ย..

CC-OO เหนเพื่อนและกระทู้ข้างล่างบอกว่าหอม แถมยังแค่ประมาณ 1000 ด้วยย แต่ว่า ใครเคยใช้.. หอมแบบที่เราชอบรึเปล่าคะ (แบบที่อธิบายไว้ข้างบน) ถ้ามันหอมแบบหวานๆ จะใช้แบบ men แทนดีมั๊ย ฮ่าๆ

พวกนี้อยากรู้ราคาค่ะ
    Davidoff cool water/wave
    D&G - Light Blue
    Kenzo - Flower
    Yves  Rocher - Comme  une Evidence A New Day Dawns
    Moschino Hippy Fizz
    และสุดท้าย issey miyake  ในรูปนี่ชื่อรุ่นอะไรคะ หอมมั๊ย? ราคาเท่าไหร่คะ

ถามเยอะมากๆเลย ตอบเท่าที่ทราบก็ดีใจแล้วค่ะ^^ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : ความฝันฉันและเธอ - [ 29 มี.ค. 52 21:17:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com