CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

เดินสวยๆ อยู่ดีๆ มีคนมาถามชื่อน้ำหอม ที่คุณใส่ เพื่อนๆ คิดไงกันบ้างอ่ะคับ เสียมารยาทมั้ย

ปลาบปลื้มมมมม หันไปยิ้มแล้วตอบ หลังจากนั้น จะส่องกระจก ตลอดเว เดินกางแขน เงยหน้ามองฟ้า แล้วหมุนตัว ตลอดทาง (99 คน)
      หอมจริงเร๊อะ ไม่ฉุนแน่นะ วันนี้ ชั้นว่าชั้นหนักมือไปนะเนี้ย เห่อของใหม่ (18 คน)
      จะซื้อตาม หรือ จะเลี่ยง ยะ (12 คน)
      จะจีบล่ะสิ แบร่ๆ ตะเอ๊ (7 คน)
      ตายห่าน วันนี้ ฉีดน้ำหอม cc มา จะตอบดีมั้ยเนี้ย เสื่อมเกรียติภูมิดาวมหาลัยหมด (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 139 คน

71.22%
     12.95%
     8.63%
     5.04%
     2.16%

อยากรู้อ่ะคับ  ว่าเพื่อนรู้สึกยังไง ถ้ามีคนถามคำถามแบบนี้ ด้วยอาการที่ชื่นชมจริงๆนะ

เราอ่ะ จะคิดแทนว่า เค้าจะคิดว่าเรา เสียมารยาทรึเปล่า   เพราะมันก็ ดูรุกล้ำไปหน่อยนะ  ไม่รู้จักกัน

แต่เวลามีคนถามเรา  เราจะภูมิใจเลยนะ 55555  

อบากฟัง คห ของเพื่อนๆ ครับ  

อืมมม คิดไม่ออก  มีช้อยส์

ฝนคำตอบ ทีี่ "ใช่" ได้เลย ^^

แก้ไขเมื่อ 03 เม.ย. 52 01:17:48

แก้ไขเมื่อ 01 เม.ย. 52 12:50:23

จากคุณ : LoveToBeLoved - [ 1 เม.ย. 52 12:49:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com