Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ซื้อผลิตภัณฑ์ที่ช่วยให้สาวๆ หุ่นดี สดชื่นแจ่มใส ซื้อที่ไหนดีครับ ไม่อยากไป Boost เพราะ...

แบบว่าจะซื้อให้เป็นของขวัญวันเกิดครับ น้องเค้าตัวป้อมๆ มีพุงนิดๆ ผมน่ะ ที่เป็นอยู่ก็ OK แล้ว แต่เค้าก็อยากลดต้นขา ลดพุง แต่ก็ไม่มีเวลาไปออกกำลังกาย ก็น่าจะเป็นครีม หรืออาหารเสริม หรือพวกที่รัดหน้าท้อง/ต้นขา แล้วสั่นๆ แบบใช้ไม่ยาก (อย่าง Herbalive ให้กินข้าวมื้อเดียว แล้วแทนอีก 2 มื้อด้วย Nutrian.. อะไรประมาณนี้ก็ยากเกิน) น้องเค้าไม่ได้ถึงกับอ้วน น่าจะมีอะไรที่ ทา/ใช้/กินง่ายๆ ได้ผลในเวลาไม่นาน แต่ลดแค่พุง/ต้นขา แบบฟิต แต่งตึง นะครับ ไม่เอาแบบใช้แล้วผอมแห้งแรงน้อย ราคาไม่เกี่ยงครับ กะว่าจะถามร้าน บูทส์ แต่ sale เค้าก็เชียร์แต่ยี่ห้อของเขา ถ้ายี่ห้ออื่นเหมาะกว่าเขาก็ไม่บอก จึงอยากถามร้านที่มี sale แบบ "เป็นกลาง" มีความรู้ แนะนำผมได้(ผมอ่านฉลากเองก็ตัดสินไม่ถูกแน่) หรือเพื่อนๆ จะแนะนำชุดผลิตภัณฑ์ เลยก็ได้นะครับ แต่ขอแบบ "เป็นกลาง" เช่นกัน สรุป ไปร้านไหนดี หรือ ยี่ห้อไหนดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แก้ไขเมื่อ 01 เม.ย. 52 14:07:24

จากคุณ : มด 5.11 - [ 1 เม.ย. 52 13:00:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com