CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

ห้องนี้แล้วกัน ผู้หญิงเยอะดี "เวลาผู้หญิงใช้ห้องน้ำต่อจากผู้ชาย ต้องการให้เอาฝารองนั่งขึ้น หรือลงครับ?"

เอาขึ้น (43 คน)
      เอาลง (138 คน)
      ไม่รู้สิ ยังไงก็ได้ (11 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 192 คน

22.40%
     71.88%
     5.73%

ก่อนอื่นเลย ต้องบอกก่อนว่าผมไม่ได้ประจำอยู่ที่ห้องนี้ และขออภัยที่ไม่ได้ตั้งในหมวด "กระทู้นอกเรื่อง" เพราะมันไม่ค่อยมีความเคลื่อนไหวเลย (สังเกตจากวันที่ตอบ) จึงขอนำกระทู้มาอยู่ในหน้ารวม เพื่อจะได้รู้ความต้องการของสาวส่วนใหญ่จริงๆ ถ้าเห็นไม่เหมาะสม กดลบได้ตามอัธยาศัยครับ เข้าใจว่ามันเป็นกฏ

ผมเชื่อว่ามีผู้ชายจำนวนไม่น้อยที่ต้องการทำตามความต้องการของผู้หญิงเท่าที่ทำได้ แต่ในบางครั้ง ผู้หญิงแต่ละคนก็มีความต้องการที่ต่างกัน ซึ่งถ้ารู้จักกันอยู่แล้วก็อาจจะบอกความต้องการได้เลย เช่น พี่สาวผมบอกให้เอาฝาลงให้เรียบร้อย ในขณะที่แฟนผมบอกว่า เอาขึ้นด้วย -*-

นี่คนที่รู้จัก 2 คน ความต้องการต่างกัน 2 อย่าง แล้วถ้าเป็นคนที่ไม่คุ้นเคย เขาคงไม่บอกความต้องการ และอาจจะแอบหงุดหงิดโดยที่เราไม่รู้ตัว โอ้ววว ซวยฟรี

ขั้นตอนการดำเนินคร่าวๆเมื่อผู้ชายหลายคน(รวมถึงผม)ถ่ายเบา
    1.ถ้าเจอฝารองนั่งอยู่ในท่าพร้อมนั่ง เราจะยกมันขึ้น ถ้ามันเอาขึ้นอยู่แล้วไปข้อ 2 เลย
    2.ปฏิบัติภารกิจให้แม่นยำที่สุด
    3.ทำความสะอาดในกรณีที่พลาดออกนอกเป้าหมาย ของมันพลาดกันได้ (ขนาดฝึกทุกวันมาเป็นสิบๆปีนะเนี่ย)
    4.หลังจากเสร็จกิจ... เราจะทำยังไงเนี่ย -*- เอาลง หรือปล่อยไว้ที่เดิม

ดังนั้น จึงขอความคิดเห็นในขั้นที่ 4 ครับ

ปล.ถึงจะเป็นเรื่องเล็กน้อย แต่เรื่องแบบนี้นี่แหละที่ผู้หญิงแอบหงุดหงิด ผมรู้...

(เพิ่มเติม)
    **กรุณาตัดกรณีที่น้องฝารองนั่งถูกทิ้งร่องรอยความโหดร้ายทิ้งไปก่อนนะครับ อยากให้คิดในกรณีที่(ดูเหมือน)สะอาดเหมือนกัน

สำหรับบางคน เมื่อเห็นฝารองนั่งพร้อมใช้(เอาลง) ก็จะจินตนาการว่าผู้ชายยิงอย่างแม่นยำ แต่อาจจะมีสะเก็ดกระสุนกระจายเป็นจุดๆเล็กๆซึ่งมองไม่เห็นด้วยตาเปล่า ต้องมาเสียเวลาเช็ดอีกรอบ คงเข้าใจที่ผมอธิบายนะครับ ^^

แก้ไขเมื่อ 02 เม.ย. 52 02:37:12

จากคุณ : สมบัติดี - [ 2 เม.ย. 52 01:14:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com