Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ผมดัด...รักแท้ดูแล..ยังไงจ๊ะ

เพิ่งดัดผมเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา
    สระผมเองไปครั้งหนึ่งแล้ว
    ตอนออกจากร้านมันดูดีนะคะ
    ลอนใหญ่ๆ ยุ่งๆ เซ็กซี่หน่อย อิอิ
    คิดในใจว่า  สาธุ  ขอให้สระผมแล้วลูกช้างเว็ทได้สวยยั้งงี้ด้วยเถิด
    แล้วความจริงก้อปรากฏค่ะ
    ออกมาไม่เหมือนเลย  
    พยายามยังไงก้อไม่เหมือน
    ก้อสระผม  หมาดๆ ใส่เซรั่มอาหารผม
    ใส่มูส  แล้วจับเกลียว
    มันออกมาแบบเกลียวเล็กๆ จับมั่ง ไม่จับมั่ง
    ก้อคิดว่าเดวมันแห้งคงพองๆ ออกมา
    แห้งแล้วก้อไม่พองอ่าค่ะ
    กลายเป็นหัวลีบๆ ไม่เด้ง ไม่สวยเลยอ่า
    อยากกลับไปดัดใหม่อีกรอบแล้ว
    ดัดธรรมดา ลอรีอัล 1500  คิดว่าจะดีกว่านี้อ่าค่ะ

เพื่อนๆ พี่ คนไหนมีวิธีดูแลผมดัดอย่างไร
    ใช้ผลิตภัณฑ์อะไร  มีเคล็ดลับอะไรดีๆ บอกกันมาด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากกกกกกกกกก ค่า

จากคุณ : nickybangkok - [ 2 เม.ย. 52 13:01:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com