Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@@@@@@มาแชร์เคล็ดลับทำรักแร้เขียวหรือดำจากโรลออนให้ขาวใสเหมือนเดิม ไม่ต้องใช้ครีมให้เมื่อยตุ้มจ้ะ@@@@@

ตัวเองเคยรักแร้ดำเพราะโรลออนมาก่อนค่ะ เห็นคนถามกันเยอะ ก็เลยอยากเอาประสบการณ์ที่ค้นพบ โดยบังเอิญมาแบ่งปันกัน ไม่ต้องใช้ครีมอะไรเลย แค่ใช้แว็กซ์ร้อนกำจัดขนรักแร้ แบบที่ทาแล้วใช้กระดาษแนบลงไปแล้วดึง เหมือนที่คนชอบทำกันที่ขา แ่ต่หาแว็กซ์ที่ใช้สำหรับรักแร้โดยเฉพาะนะคะ เพราะขนมันแข็งกว่าปกติ  รับรองหายทันทีหลังจากใช้ครั้งแรก มันจะดึงทั้งรากทั้งโคนออกมาเลยค่ะ สะใจสุดๆ ความดำมันสงสัยจะสะสมอยู่ที่ราก พอดึงออกมันเลยออกมาหมดเลย
    ตัวเองทั้งตกใจและดีใจมากเลยค่ะ เพราะไม่ได้คาดหวังว่ามันจะขาว แค่กะจะลองแว็กซ์ดูเฉยๆ  ตอนนั้นดีใจสุดๆ เพราะก่อนใช้โรลออนรักแร้ขาวมาก  

ตอนนี้กลับมาขาวเหมือนเดิมแล้วค่ะ  โชคดีนะคะ เคล็ดลับนี้ไม่เคยบอกใครเลยนะคะเนี่ย (เพราะขี้เกียจพิมพ์)แต่หลังจากขาวแล้วก็ไม่ได้ใช้โรลออนอีกเลยค่ะ เข็ดไปเลยตลอดปีตลอดชาติ ยกเว้นวันที่จะพบศ๊กหนักก็ต้องยอมมันบ้างเป็นครั้งคราว กลัวรักแร้ขาวจั๊วะแต่สังคมรังเกียจซะงั้น ลองดูนะคะ คิดว่าได้ผลแน่นอน เข้าใจเลยว่าจิตตกมาก ตัวขาวแต่รักแร้เขียวปี๋

แก้ไขเมื่อ 02 เม.ย. 52 13:14:27

แก้ไขเมื่อ 02 เม.ย. 52 13:10:02

จากคุณ : Trista - [ 2 เม.ย. 52 13:08:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com