Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รีวิว MMU จากสองร้านที่ซื้อ พร้อมทั้งรูปการแต่งโดยใช้ MMU แบบเปียก สำหรับคนขี้เกียจบัฟค่ะ

สวัสดีจ้าสาวก MMU ทุกท่าน เราก็เป็นคนนึงที่ตอนนี้ตกหลุมรัก MMU เข้าอย่างจัง จากการที่ได้อ่านรีวิวของสาวๆหลายคนในห้องนี้ บวกกับการเข้าเว็บ MMU ไทยหลายๆเจ้า จนเอาไปฝันเลยทีเดียว ก่อนสั่งซื้อไปก็ตาลายแล้ว ช้านเลือกไม่ถูกเลย ละลานตาไม่หมด ^_^  พอเมื่อของมาถึงบ้าน แล้วได้ลองใช้ ก็ค้นพบว่า นี่แหละ คือเครื่องสำอางที่เราตามหามานานนนม เพราะว่าผิวเรานะคะ เป็นผิวที่มีปัญหามาก ผิวมัน รูขุมขนกว้าง สิว รอยแผลเป็น มีรอยหลุมอีก (หมดอาลัยตายอยากกันเลยทีเดียว)

เมื่อได้ลองใช้แล้ว จากหน้าที่มันๆเหี่ยมๆแบบนี้ หน้าดีขึ้นเยอะเลยค่ะ คุมมันได้มากๆ สภาพผิวหน้าก็ดีขึ้นตามไปด้วย พวกบีบีกับเบสที่เคยเสียตังค์ซื้อมา ตอนนี้ไม่ได้แตะเลยอ่ะ ..... เดี๋ยวเราขอรีวิวไล่ๆ ไปที่ละตัวเลยนะคะ

จากคุณ : pbonline - [ 2 เม.ย. 52 15:26:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com