Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

วันนั้นมาแชร์ประสบการณ์ก่อนทำเลสิกไว้ พรุ่งนี้ต้องไปทำแล้ว จิตตกค่ะ T_T

จากวันนู๊นนน ที่ได้มาแชร์ประสบการณ์ตรวจเชคสภาพตาก่อนทำเลสิกไว้

แต่พอมาวันนี้ พรุ่งนี้ต้องขึ้นเขียงแล้ว  เริ่มจิตตกค่ะ T_T

ใครเคยทำ  ขอประสบการณ์หลังทำแบบละเอียดยิบๆหน่อยค่ะ
    มีขั้นตอนไหนเจ็บบ้างมั้ย
    หรือขั้นตอนไหนที่ต้องเตรียมใจก่อนมั้ยคะ??
    หรือขั้นตอนไหนที่ต้องตั้งใจสุดๆ

ง่าๆ
    เราว่าเราก็หาข้อมูลมาเยอะนะ  แต่ก็ไม่วายหลอนๆ
    ไอที่กลัวเจ็บ ถามหมอ..หมอบอกไม่เจ็บ  แต่ก็กลัวหมอหลอก = =''
    จิตตกค่ะ T_T

----------------------------------------
    งืดๆ
    มาอัพเดทค่ะ
    วันนี้ไป สรุปว่ายังทำไม่ได้ค่ะ คุณหมอยังไม่อยากเสี่ยง เพราะว่าตากุ้งยิงที่เป็นยังไม่หายดี

นัดอีกทีวันจันทร์ค่ะ เหะๆ

ยังไงก็ขอบคุณทุกๆความเห็นนะคะ ^^
    ไว้ทำเสร็จแล้วจะกลับมาแชร์แน่นอนค่ะ

ปล เราทำที่laser vision กับคุณหมออนันต์ค่ะ ^^ หมอน่ารักมาก

แก้ไขเมื่อ 03 เม.ย. 52 19:50:53

จากคุณ : หมูสับไข่เค็ม - [ 2 เม.ย. 52 20:50:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com