Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

<<<<< จริงเหรอ กระเป๋าแอร์เมส จะซื้อได้ก็ต้อง.....>>>>>

คือ ไปอ่านสัมภาษณ์คนนึง เกี่ยวกับเรื่องกระเป๋า  เค้าพูดถึง แอร์เมส ว่า จะซื้อกระเป๋ายี่ห้อนี้ได้ ก็ต้องไปซื้อแอคเซสเซอรี่ เช่น ผ้าพันคอ กำไล สร้อยคอ ของเล็กๆน้อยๆของร้านเขาเสียก่อน   แล้วถึงจะสามารถได้โควต้าในการซื้อกระเป๋า   ... อืมม์... อ่านแล้วสงสัย แต่ไม่รู้จะถามใคร เพราะรอบๆตัวเรา ก็ไม่มีใครมีตังค์ซื้อกระเป๋ายี่ห้อนี้เลยจริงๆนะ  แพงน่ะค่ะ รู้ตัวว่าคงซื้อไมได้  แต่อยากรู้ว่า เรื่องจริงเหรอเนี่ย.. ว่า ถ้าอยากซื้อกระเป๋าของเค้า ซึ่งมันก็แพงอยู่แล้ว หาคนมาซื้อไม่ได้บ่อยๆหรอกนะ เราคิดเอาเองนะคะ

แล้วมีเหรอว่า เขาไม่ขายให้ ต้องให้ไปเริ่มซื้อของเล็กๆอย่างอื่นจนถึงระดับที่เค้ายอมให้เราซื้อกระเป๋าได้ ..  แปลกใจน่ะค่ะ  
     ขอบคุณสำหรับท่านที่เข้ามาตอบนะคะ

จากคุณ : ใบยี่หร่า - [ 10 เม.ย. 52 09:18:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com