Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้ขอบคุณ "สาวลพบุรี" ค่ะ

ขออนุญาต ตั้งกระทู้ขอบคุณนะคะ
    (ส่งข้อความหลังบ้านไม่ได้อ่ะ.. ไม่ทราบสาเหตุเหมือนกันค่ะ)

สืบเนื่องจากกระทู้โชว์ชุดเก่าก่อนขายทอดตลาดนะคะ
    http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q7797182/Q7797182.html

หนูเห็นชุดนึงของพี่เค้า สวยถูกใจ เลยติดต่อขอซื้อไป
    ปรากฎว่าพี่เค้า ไม่ขายอ่ะ T__T"

แต่พี่เค้าให้ฟรีๆ ค่ะ ^__^  แถมส่งพัสดุให้ถึงที่เลยด้วย
    ทั้งๆ ที่เราไม่รู้จักกันมาก่อนเลยนะคะนี่  พี่เค้าใจดีมากๆ ค่ะ

ขอบคุณพี่หนิงอีกครั้งนะคะ

จากคุณ : เด็กเพ็ดรี - [ 4 พ.ค. 52 09:58:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com