Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สาวๆ จ๋า~~ ขอไอเดียในการใส่ blazer หน่อยค่า ^_____^ ( ใครมีรูปก็ขอบริจาคหน่อยนะคะ )

เมื่อวานซืนพึ่งไปถลุงเงินในกระเป๋าที่แพลตตินั่มมาค่ะ

เลยได้สอย blazer มาคนละตัวกับเพื่อน สีเทาเข้ม

แต่ปรากฏว่ากลับบ้านมา ต่างคนต่างไม่รู้จะเอาไปแต่งตัวกันยังไงดี - -"

เลยอยากมาขอแนวทางในการใส่ blazer หน่อยค่ะ

ใครมีรูปประกอบก็รบกวนด้วยนะคะ >.<~

ไม่อยากซื้อมาแล้วไม่ได้ใส่อะค่ะ T_T

ปล. แต่จริงๆ วันนี้ก็ใส่ไปแล้วนะคะ ^^"

ใส่เสื้อแขนกุดลายขวางขาวดำ ขาสั้นยีนส์สีดำฟอก ส้นสูงสีดำ + blazer เทาเข้ม

แต่ยังไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่ค่ะ

จากคุณ : น้องเอ๋ - [ วันฉัตรมงคล 19:09:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com