Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[=][=][=][=] กระทู้ bid หมวด Cloths & accessories [=][=][=][=]{แตกประเด็นจาก Q7848429}

รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ช่วยกันโหวต กระทู้นี้เพียงกระทู้เดียวนะครับ ( เพื่อไม่ให้เป็นการเปลื่องกระทู้โหวตครับ) ขอบคุณครับ

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q7848400/Q7848400.html

กอฟท์จะโพสลิงค์ทั้งหมด ไว้ที่กระทู้นี้  กระทู้เดียวเลยครับ  ( เลื่อนลงไปแต่ละหมวดได้ที่ความเห็นที่  1   2  และ 3  ครับ )

ทุกๆ ท่านๆ ที่สนใจร่วมประมูล สามารถ  ตาม Link ในแต่ละหมวด ได้ที่กระทู้นี้เลยครับ

เพื่อไม่ให้ งง และสับสน  รบกวนช่วยอ่าน กฏ   กติกา และเงื่อนไข  ให้ละเอียดด้วยครับ

--------------------------------------------------------

ขอย้ำ  ให้อ่าน กติกาให้ดีๆ นะครับ  ผมได้ชี้แจ้งไปทั้งหมดแล้ว

โดยเฉพาะ เรื่องการแก้ไขข้อความนะครับ  ห้ามเด็ดขาด  ถ้าจะ ปรับราคาให้  โพสใหม่เท่านั้นนะครับ

ไม่งั่น ผมจะถือว่าข้อความที่มีการแก้ เป็นโมฆะ  นะครับ

ขอบคุณในความร่วมมือด้วยนะครับ

อนุโมทนาบุญด้วยครับ

สามารถ ไปชม กระทู้ของหมวดนี้ ได้ทีนี้เลยครับ

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q7848429/Q7848429.html

--------------------------------------------------

หากไม่ต้องการร่วมประมูล แต่อยากทำบุญร่วมกัน ก็เชิญได้ ทุกบาททุกสตางค์ไม่ผ่านมือกอฟท์นะครับ

สถานสงเคราะห์หญิงไร้ที่พึ่งธัญญบุรี

เลขบัญชีกระแสรายวัน 148-6-00065-7 ชื่อบัญชีเงินนอกงบประมาณ [หมายถึงนอกงบประมาณที่สนับสนุนจากราชการ]

กรุงไทย สาขารังสิตนครนายก คลอง 4

7 หมู่ 2 รังสิตนครนายก กิโลเมตรที่ 12 [ระหว่างคลอง 5 และ 6] รังสิต ธัญบุรี ปทุมฯ

โทรศัพท์ : 025771148 / 025774962

----------------------------------------------------------

กฏที่สำคัญในการประมูลครั้งนี้

1  ห้ามประมูลข้ามหมวดโดยเด็ดขาด  (ถ้าผิดหมวด  การเสนอราคาในความเห็นนั้นเป็น โมฆะ ) เช็คให้ดีก่อนบิดครับ

2  เมื่อเสนอราคาไปแล้ว  ห้ามมีการแก้ไขตัวเลขโดยเด็ดขาด  ถ้าพิมผิด หรืออยากเสนอราคาใหม่ ให้โพสความเห็นใหม่อย่างเดียว

3  ข้อมูลที่ผมโพส นี้  เป็นข้อมูลที่ เจ้าของของที่ส่งเข้ามาเป็นผู้บรรยาย  และบอกสรรพคุณไว้ครับ   และที่สำคัญกรุณาดูสภาพการใช้งานให้ดีก่อนประมูล ครับ  ผมไม่ได้แต่งเติมข้อมูลใดๆ เพิ่มเติมทั้งสิ้น  ถ้ามีข้อมูลสงสัย  กรุณา หลัง mike  ติดต่อสอบถามข้อมูลกันได้เองเลยครับ

-----------------------------------------------------

อ่านให้ดีก่อนนะครับ  ย้ำๆๆ ครับ

กติกาในการประมูล

1.ไม่กำหนด  ราคาขั้นต่ำในการ bidแต่ละครั้งนะครับ(จะเพิ่มครั้งละกี่บาทก็ได้ครับ)  ยิ่งมากยิ่งดี ครับ  (ทำบุญครับ)

2.เมื่อ Bid  ไปแล้ว  ต้องใส่ Code  ที่ผมกำหนดให้ตรงกับของที่ BId พร้อมกับ จำนวนเงินที่ Bid    และ ย้ำ  ห้ามแก้ไขข้อความ  ถ้าจะ Bid ใหม่ให้ โพส  ใหม่อย่างเดียวเท่านั้นครับ  

3.ใน 1 ความเห็นที่โพส  สามารถ Bid  กี่ชิ้น ก็ได้ ใน 1 โพส

4.ผู้เสนอราคาสูงสุด ต้องโอนเงินเข้าบัญชีกลาง หลังจากปิดประมูลทั้งหมด [ไม่ผ่านมือผม] ภายในสามวันหลังจบการประมูลแล้วนำหลักฐานการโอนมาแปะ (หลังจากสิ้นสุดการประมูล  ผมจะตั้งกระทู้ให้โพส หลักฐานการโอนเงินอีกครั้ง)

5.เจ้าของของที่ร่วมส่งของประมูลยังไม่ต้องส่งของ  จนกว่าจะมีการโพสหลักฐานการโอนเงินแล้ว(ข้อมูลอยู่ในข้อ 5 ครับ)  จึงค่อยคิดต่อขอที่อยู่กันอีกที

6.ในการส่งของ  ผมขอความร่วมมือ  ส่งของแบบ ลงทะเบียนเท่านั้นครับ

7.ผมขอกำหนดเวลาในการประมูลครั้งนี้ไว้ที่ 7 วัน เหมือนเดิมครับ

8.ตั้งแต่วันนี้  ถึง  วันที่  17   เวลา  24.00 น.  ครับ  ทั้ง 3  หมวดครับ

ข้อความร่วมมือ ครับ กรุณาอย่าโพส Signature  ที่เป็น รูปภาพอื่นๆ นะครับ จะทำให้กระทู้หนักครับ  และโหลดช้าครับ  ขอให้มีแต่รูปของประมูลอย่างเดียวนะครับ

ใครประมูล / ใครบริจาค / ใครช่วยบอกต่อ / ใครกด Vote / ใคร  ... เข้ามาดู ขอให้ได้อิ่มบุญถ้วนหน้านะครับ - -+

และต้องขอบคุณ ทีมงานน้องๆ ทั้ง 4 คนด้วยนะครับ

น้องฟ้า   fahfiez    รับผิดชอบหมวด  Make ups

น้องแพท   เด็กแว่นฟันกระต่าย    รับผิดชอบ Skin cares

น้องใหม่   P a t v e e   รับผิดชอบ  Cloths

และน้องฟาง  Princess Moo   รับผิดชอบในการตรวจทานอีกครั้งครับ

ใครมีปัญหาในหมวดใด หลังบ้านหาน้องที่รับผิดชอบในแต่ละหมวดได้เลยนะครับ

น้องๆ ทั้ง 4 คนนี้ จะช่วยๆ กันอัพเดท ข้อมูลการประมูลให้ พี่ๆ และเพื่อนทุกท่าน เพื่ออำนวยความสะดวกในการประมูลครั้งนี้ครับ

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 52 01:46:10

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 52 01:39:56

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 52 01:34:22

จากคุณ : BIZZARE - [ 11 พ.ค. 52 00:38:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com