Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

งง ทู้ที่เราตั้งเรื่องโบท๊อกรพ.สถาบันโรคผิวหนังหายไป เห็นถามหลายคนเลยตั้งทู้บอกรายละเอียด แต่หายไปแย้วหง่ะ

เห็นเพื่อนๆหลังไมค์มาถามเราเรื่องการฉีดโบท๊อกที่รพ.สถาบันโรคผิวหนังที่เป็นรพ.รัฐ เพราะมีราคาถูก แต่กรทู้ที่เราตั้งดันหายไปไหนไม่รู้ เขาห้ามเขียนถึงรพ.รัฐบาลหรือค่ะ เราไม่ทราบค่ะว่าห้ามเขียนหรือไม่อย่างไร หรือการเขียนถึงเหมือนเป็นการเชียร์

แต่เห็นเพื่อนถามกันเยอะเราเลยลงรายละเอียดตั้งแต่ขั้นตอนการทำ ชื่อหมอ และสถานที่ที่เราเคยไปฉีดมานะคะ แบบว่ามันแพงกัน แค่ฉีดกราม 12000-15000 ค่ะ หรือบางทีแค่ 5000 บาท แต่ตัวยาก็น้อยแค่ 20 แถมบางทียาเอามาจากไหนไม่ทราบ หรือเอายาแค่ 20 มาผสมเป็น 50 แล้วมาฉีดบอกว่าฉีดให้ 50 ยู แบบโกงผู้บริโภคมากมาย หรือบางทีเอายาจากจีน เกาหลี มาบอกว่ามาจากเมกาคิดราคาซะแพง

เราเลยคิดว่าหากเราได้ของดีราคาถูกและเป็นรพ.รัฐน่าจะปลอดภัยและได้ยาที่เป็นของแท้ได้ยาเต็มจำนวนซีซี น่าจะโอเคกว่านะคะแถมราคาไม่แพงด้วย เพราะเราไปฉีดที่สถาบีนโรคผิวหนังมากนะคะ ราคาถูกเพราะเป็นรพ.รัฐ แต่อาจจะเสียเวลา อย่างเราฉีดกรามก็แค่ 7000 แต่หากคนกรามไม่ใหญ่อย่างเราฉีดแค่ 50 ยู ก็แค่ 6000 ค่ะ ของเราฉีด 60 ยู หมอเลยคิดค่ายาเป็น 7000 ค่ะ

ส่วนรายละเอียดทั้งหมดเราโพสแล้วแต่มีปัญหา ถ้าเราโพสไม่ได้หรือทำผิดกฎของห้องรบกวนแนะนำด้วยค่ะ  55555 กลัวโดนยึดอมยิ้มหง่ะ ถ้าเราโพสแล้วเหมือนไปเชียร์รพ.รัฐบาลก็ลบกระทู้เราได้เลยค่ะ แต่อย่ายึดอมยิ้มนู๋นะ แค่อยากให้ความรู้เพื่อนๆแค่นั้นเองค่ะ

จากคุณ : ไม่สวยก็เลือกได้ - [ 19 พ.ค. 52 15:33:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com