Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เจลไลนเนอร์สกินฟู๊ด กับ เจลไลนเนอร์ขอของอีทูดี้ อันไหนดีกว่าคะ & สอนนู๋เขียนเจลไลนเนอร์หน่อยค่ะ

อันไหนเขียนง่ายกว่ากันคะ?
    เรื่องแพนด้าอันไหนแพนด้ารึเปล่า?

เพิ่งได้เจลไลนเนอร์ขอของอีทูดี้สีดำมาค่ะ  ก่อนหน้านี้เคยใช้แต่แบบน้ำ
    พอมาลองเขียนแบบเจลแล้วรู้สึกว่ามันหนืดมากอะค่ะ
    เขียนหางตายากมากๆๆ
    เราใช้แปรงที่คู่กันอะค่ะ ที่ด้ามชมพูอะค่ะ
    เจลของสกินฟู๊ดจะเขียนง่ายกว่ารึเปล่าอะคะ

เพื่อนๆพี่ๆมีเทคนิคการเขียนยังไงช่วยสอนหน่อยจิคะ
    จะได้หัดเขียนให้คล่องก่อนเปิดเทอมอ่าค่ะ  อิอิ

รูปเจลไลน์เนอร์ของสกินฟู๊ดค่ะ

จากคุณ : พิซซ่าน่าหม่ำอั้มๆๆอาหย่อยจัง - [ 24 พ.ค. 52 14:09:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com