Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กำจัดขนหน้าแข้ง ด้วยอะไรดีคะ แว๊กซ์ หรือ โกน หรือ อื่นๆ ?

น้องสาวเรามีขนหน้าแข้งเยอะมากค่ะ ดกหนาเหมือนของผู้ชายเลยอ่ะ เค้าบอกว่าอยากจะโกนออก เพราะใส่กระโปรงหรือกางเกงขาสั้นไม่ได้เลย แต่เราคิดว่าโกนออก มันน่าจะมีโอกาสเป็นขนคุดได้มากกว่าการแว๊กซ์ แต่พอดีไม่มีประสบการณ์ตรงอ่ะค่ะ อยากจะพาไปทำเลเซอร์กำจัดขน แต่ว่าแพงอ่ะค่ะ เงินน้อย

เพื่อนๆ พอจะแนะนำวิธีกำจัดขนหน้าแข้งดีๆ บ้างไหมคะ แว๊กซ์ดีไหมคะ ยี่ห้ออะไรที่ระคายเคืองน้อยคะ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : santik - [ 24 พ.ค. 52 20:01:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com