Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รวมมาไว้ให้แชร์กัน : เครื่องสำอางค์เทพๆราคามหาโหด VS เครื่องสำอางค์เริ่ดๆราคาสบายเป๋าตังค์

ในฐานะผู้หญิงหนังหน้าธรรมดาไม่ได้งามปานนางฟ้าแบบข้าพเจ้า
    เครื่องสำอางค์มีส่วนสำคัญมากในชีวิตด้านการโบกกลบลบเกลื่อน

มีหลายครั้งมากที่ตื่นมามองหน้าที่ดูไม่ได้ของตัว..
    แล้วขอบคุณเทพเจ้าเครื่องสำอางค์ที่รังสรรค์สิ่งนี้มาทำให้เราดูดีขึ้น

เลยอยากเอาเรื่องนี้มาแบ่งปัน
    ว่าเครื่องสำอางค์ตัวไหนที่เด่นเทพโดนใจน่าใช้กันบ้าง

แต่ถ้าจะมาแบ่งปันกันแบบธรรมดาเดี๋ยวจะไม่สนุก
    เลยทำการคัดเลือกเหล่าเทพที่ราคาแพงสุดแทบสะดุดล้ม
    มาประชันกับเทพจิ๋วที่ดีน่าใช้ในราคาพอหาซื้อ

มาดูกันซิว่า เครื่องสำอางค์ที่ขอยกเป็น Wish list
    กับเครื่องสำอางค์ที่พอจะอยู่ใน Real list

จะมีข้อเด่นด้อยแตกต่างกันมากปานไหน
    ถือว่าเป็นข้อมุลสำหรับเลือกใช้นะคะ

เห็นด้วยไม่เห็นด้วยยังไงขอเชิญร่วมแชร์
    ซื้อเครื่องสำอางค์ครั้งหน้าจะได้ถูกใจมากขึ้นค่ะ ^^"

*เครดิตข้อมูล จากบล๊อกของพี่ฟลุค alwaysfluke
    และจากเวบบอร์ดทั่วไปอีกมากมายเจ้าค่ะ*

*เครดิตรูป บางรูปมีลายน้ำแล้ว บางรูปลงเครดิตให้
    ส่วนบางรูปนี่เนื่องจากเคยเขียนเก็บไว้ดูเล่นแล้วไม่ได้บันทึกไว้ต้องขอโทษเจ้าของภาพด้วยค่ะ*

จากคุณ : one way ticket - [ 25 พ.ค. 52 12:56:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com