Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++++มือใหม่ ขอคำแนะนำเรื่อง การทาเล็บค่ะ ^^ [แจกกิ๊ฟค่ะ]++++++++++++

สวัสดีค่ะ อยากขอคำแนะนำในการทาเล็บค่ะ

1. ช่วยแนะนำ ยี่ห้อน้ำยาทาเล็บ ราคานักศึกษาทีค่ะ ขอประมาณไม่เกิน 100 จะดีมากเลยค่ะ

2. มีวิธีการป้องกันยังไงค่ะ ไม่ให้เล็บเหลือง
    3. อะไรคือ base coat ค่ะ

ใครทราบช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ค. 52 18:25:02

จากคุณ : iipooko26 - [ 26 พ.ค. 52 16:14:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com