Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Review... แต่งหน้าด้วย mmu : Lovely Kitten ค่ะ

นี่เป็นการ Review ด้วยหนังหน้าตัวเองเป็นครั้งแรกนะคะ
    หากไม่พอใจ กรุณาบอกด้วยความสุภาพ อิชั้นจะเอารูปออกให้
    หากหยาบคาย อิชั้นจะตกใจมาก....จนเผลอด่าออกไปจะไม่งาม

เอาล่ะค่ะ ไหนๆเราก็เป็นสาว mmu มาซะนาน ขอโชว์ออฟซะหน่อย
    วันนี้ขอใช้ยี่ห้อ Lovely Kitten นะคะ เดี๋ยวจะทยอยทำของเจ้าอื่นๆออกมาค่ะ
    เริ่มด้วย.....สิ่งที่ใช้กันก่อนนะคะ

Foundation              : Vanilla 23
    Finishing Powder     : Vanilla + Shimmer Powder
    Blush                      : Sunkiss
    Eye Shadow            : Onyx (Lovely Kiten)
                                   Gold Sparkle (Lumiere)
                                   Glimmer Green (Lumiere)
    Eye Liner                 : Kate Gel Liner
    Lipstic                     : Lo'real Mineral Gloss No.505
                                   Skinfood Sweet Plumping Lip Gloss
    Mascara                  : Anna Sui

จากคุณ : bemynails - [ 28 พ.ค. 52 23:53:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com