Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

บริจาครูปการแต่งตัวแฟชั่นเกาหลีกึ่งทางการกึ่งลุยๆให้หน่อยได้มั้ยครับ

อาจจะงงกับหัวข้อนิดหน่อย คือ อยากคิดหาชุดใส่ไปงานบายเนียร์ครับ ออกแนว K-POP ผสมแนวลุยๆ ดูกระฉับกระเฉง
    ที่คิดไว้เป็นแบบ เสื้อสูทลำลองสีดำ(ไม่เสริมบ่า) เสื้อยืด(คอกลมหรือคอวีดีครับ)มีลายสวยๆตรงกลาง (เสื้อยืดพื้นสีขาว) กางเกงสแลคสีดำ( กระบอกเล็ก หรือ แบบ ธรรมดา ดีหว่า) รองเท้า converse สีดำ แล้วก้อดึงแขนเสื้อสูทขึ้นมาเกือบถึงข้อศอกครับ เข็มขัดสีดำ รองเท้าสีดำ(หนัง)  หรือ จะเป็น เข็มขัดสีน้ำตาล รองเท้าสีน้ำตาล ดีครับ  

ไม่รู้ว่าที่คิดไว้จา work มั้ย หรือ ถ้าใครมีไอเดีย หรือ รูป เจ๋งๆ บริจาคทีครับ ปีสุดท้ายแล้ว ขอหล่อสักครั้ง

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : Thutmose - [ 29 พ.ค. 52 00:25:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com