Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สมาชิกห้องแป้งใช้ "เบคกิ้งโซดา" ได้ผลเป็นยังไงกันมั่งค๊า??

เราเองเพิ่งใช้มาประมาณ 2 อาทิตย์ ขัดหน้านี่ไม่ได้ขัดบ่อย แค่อาทิตย์ละครั้ง

ส่วนขัดตัว จะขัดอาทิตย์ละ 2 ครั้ง (มันบ่อยไปไหม??)

ส่วนตัวนะค๊ะ ที่ใช้มา ผลออกมาสมคำล่ำลือจริงๆ ค่ะ

สำหรับหน้า -- ขัดเสร็จผิวนุ่มมาก รู้สึกหน้าสะอาดสุดๆ

สำหรับผิวตัว -- ตอนนี้ผิวเนียนขึ้นค่ะ ขาวขึ้นไหม รู้สึกว่าดูกระจ่างคิด

ไม่รู้คิดไปเองหรือเปล่า 555+ ...

อยากทราบของคนอื่นมั่ง  โดยเฉพาะคนที่ใช้มาเป็นเวลานานๆ

ผลเห็นชัดเจนไหมค๊ะ ... ^^  เป็นยังไงบ้าง

เล่าสู่กันฟังมั่งน๊า

จากคุณ : unbearable-sit - [ 30 พ.ค. 52 18:25:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com