Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[REVIEW] : MY SKINCARE FOR SUMMER..

สวัสดีครับ
    วันนี้จะขอมารีวิว
    ครีมบำรุงที่ใช้อยู่ในตอนนี้นะครับ

ตอนนี้อากาศร้อน
    เลยทำให้สิวขึ้นมาเยอะพอสมควร
    เวลาที่เราล้างหน้าไม่สะอาด
    สิวก็จะขึ้นมาๆ ผมจะไม่รีวิว bye bye blemish แล้วนะครับผม
    เพราะเคยรีวิวไปแล้ว

ตอนนี้มารีวิว ตัวนี้ครับผม

Mario Badescu drying lotion ใช้มาได้สักพักแล้วครับ
    เนื่องจากตัว bye bye blemish หมดพอดี เลยหาตัวนี้มาแทน
    ฝากคุณพ่อซื้อมาจากอเมริกาครับ
    ซื้อมาเป็นชุดสิวเลย ราคา 46 $ ครับผม

ตัวนี้ใช้เหมือน bye bye blemish ทุกอย่างเลย
    คือใช้ ก้านสำลีจุ่มแล้วแต้มเอาครีมสีชมพูมาป้ายที่สิว
    ผมป้ายก่อนนอนนะครับผม

ใช้แล้วได้ผลเหมือน bye bye blemish เลยครับ
    แต่ราคาแพงกว่าตั้งเท่านึงแหนะ

: )))

จากคุณ : metro.fhome - [ 30 พ.ค. 52 21:22:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com