Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แจ้งพิกัด แป้งตราเต่าเหยียบโลกค่ะ

ฟลุ๊คมาก ๆ โชคดี ไปเจอค่ะ เลยแวะมาบอกกัน (ไม่ใช่หน้าม้านะคะ เพราะหามานานนนนนนน มากแล้วค่ะ)

ซื้อได้ที่ร้าน StoneLover ศูนย์การค้าฟอร์จูนทาวน์ ชั้น 2/012 ชั้นสอง ติดโรงแรมแกรนด์เมอร์เคียวค่ะ  เห็นเขาบอกมีบริการส่งตามจุดรถไฟฟ้าใต้ดินด้วยนะคะ ราคาที่เค้าแจ้งหน้าร้าน

ขวดละ 35 บาท
    สามขวด 100 บาท
    โหลละ 350 บาท
    สามโหล 1,000 บาท

จำได้คร่าว ๆ ว่า ส่งตามจุด รถไฟฟ้าใต้ดิน คิดค่าบริการเพิ่ม 15 บาท (ภายในสถานี) ส่งไปรณีย์ คิดเพิ่ม 30 บาท

เบอร์โทร.ที่ร้าน 02-642-0357 ร้านเปิด 11.00 น.ค่ะ

จากคุณ : Ametyst - [ 31 พ.ค. 52 10:15:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com