Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ใครใช้ชั้นใน หรือกางเกงว่ายน้ำ ของ AUSSIEBUM บ้างคับ รบกวนถามเรื่อง SIZE หน่อยจิ ?

จะสั่งซื้อจากในเนตอะคับ แต่ไม่แน่ใจในเรื่องไซส์ เพราะยี่ห้อฝรั่งไม่เคยใช้ด้วยสิ

กลัวซื้อมาพลาดแล้วเสียดายเงินน่ะครับ ตัวนึงก็ไม่ใช่ยี่สิบ สามสิบ จะได้ทำใจง่ายๆ เหอๆ

เลยอยากจะมารบกวนเพื่อนๆ หน่อยน่ะคับ ว่าควรจะใส่ SIZE ไหนดี

ปกติผมใส่ JOCKEY ไซส์ S

ส่วนกางเกงว่ายน้ำ SPEEDO S หรือ BOY 14 ก็ได้

ใครพอทราบรบกวนหน่อยนะครับ

ถามอิกเรื่องครับ ถ้าผมจะซื้อ กางเกงว่ายน้ำ Arena ซื้อไซส์ไหนดีหว่าา ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 31 พ.ค. 52 15:45:20

จากคุณ : Sympathique - [ 31 พ.ค. 52 15:43:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com