Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอคำตอบเจ๋งๆ ไม่ต้องมาแม่พระ : วิธีเจ็บๆแก้เผ็ดผู้ชายเลวๆเจ้าชู้ ปลิ้นปล้อน เอาแบบให้หลาบจำจนวันตายเลยยิ่งดี

แฟนเก่าเราเองค่ะ
    กำลังจะรีเทิร์นกัน
    แต่พอดี แจ็คพอต แตก

เราบังเอิญไปค้นมือถือเค้า เจอเมสเสจผู้หญิงเยอะมาก
    แล้วก็ได้คุยกับแฟนเค้า ซึ่งเปนตัวจริง
    และคบกันมา สาม ปี !
    ซึ่งมาก่อนเราด้วยซ้ำ

แถมตอนนี้มันก็ยังคบกับผู้หญิงอีกคนอยู่ กำลังไปได้ดี น่าหมั่นไส้จริงๆ
    ยังไม่พอ ! มีเมสเสจกิ๊ก ที่ตะล่อมอยู่อีกเพียบบบเข้าคิวรอ

แล้วยังมีหน้ามาบอกเราว่า แฟนที่คบกันมาสามปี คือ ตัวจริง
    ยังไงเค้าก็เลือกแฟนเก่าเค้า เรื่องของเราเราคงเข้าใจแล้วคงตัดใจง่ายขึ้น
    พูดกับเราหน้าด้านๆทั้งๆที่เมื่อไม่กี่ชั่วโมงยังบอกว่า
    อยากกลับไปคบกับเรา แต่ขอคิดดูก่อน ให้รอมันก่อน

ดูมัน

หลังจากนั้นเราก็คุยกับแฟนเค้าคนนั้น
    ก็สงสารเค้ามาก เค้าคบกันมานาน แถมช่วงนี้เค้ายังรู้สึกว่ารักกันดี
    ไม่ระแคะระคายเลยว่าแฟนคบผู้หญิงอีกคนอยู่ด้วย
    แต่แฟนเค้ากับเค้าเนี่ย อยู่ไกลกันค่ะ
    ซึ่งก่อนหน้านี้แฟนเค้าเคยจับได้หลายครั้งแล้ว เรื่องผู้หญิง
    เพียงแต่คราวนี้เรื่องผู้หญิงที่ผู้ชายคนนี้คบอยู่ เค้ายังปากแข็ง
    ไม่ยอมรับ ไม่ยอมพูดอะไร แล้วยังมีหน้ามาง้อแฟนตัวเองด้วย!!

ตอนนี้เลยเกิด ทฤษฏีสมคบคิด เรากับแฟนเค้าคนนี้ก้เลยรวมหัวกันคิดว่า
    จะสั่งสอนมันยังไงดี ให้มันเจ็บแสบที่สุด เพราะตอนนี้แฟนเค้าก็ทนไม่ไหว
    แล้ว คราวนี้เป็นไงเป็นกัน เลิกเป็นเลิก แต่ขอทิ้งทวนให้มันหลาบจำ

เพื่อนๆคิดว่าผู้ชายแบบนี้ควรโดนยังไงดีคะ
    ขอวิธีแบบเจ็บแสบสุดๆ หรือวิธีที่เพื่อนๆเคยทำได้ผลมาแล้ว

เรารู้นะคะว่ามันเป็นการจองเวรจองกรรมไม่จบสิ้น
    จิตใจอาฆาตพยาบาท ต่างๆนาๆ
    แต่โปรดเข้าใจพวกเราผู้หญิงด้วยกันเถอะค่ะ
    การตกเปนผู้หญิงคนหน้าโง่เนี่ย มันไม่สนุกเลยนะคะ
    แค่ครั้งนี้เท่านั้นที่รอเวรกรรมไหวจริงๆ

ตอบสนุกๆขำๆก็ได้ค่ะ
    แต่ไม่เอาวิธีแสนดี เช่น ปล่อยเค้าไปเถอะค่ะ อโหสิเถอะค่ะ
    เราเข้าใจนะคะ ว่ามันเป็นวิธีที่ดีที่สุด
    แต่ขอให้เป็นวิธีสุดท้ายถ้าไม่ไหวจิงๆ
    ขอแสดงพลัง girl power หน่อยเถอะค่ะ
    เค้าจะได้รู้ว่า จะมาดูถูกผู้หญิงกันง่ายๆไม่ได้
    ขอบคุนสำหรับคำตอบนะคะ

จากคุณ : especially_ply - [ 1 มิ.ย. 52 13:46:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com