Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

คนผิวคล้ำ อยากเปลี่ยนสีผม จากสีดำสนิท เป็นสี...........

เป็นคนผิวคล้ำ ผมดำทำให้หน้าดูหมอง  อยากเปลี่ยนสีผมให้หน้า สว่างนิดหน่อย ก็ยังดี อยากได้คำแนะนำค่ะ ว่าจะเปลี่ยนเป็นสีอะไรดี.......
    ดูหน้ากล่องน้ำยาเปลี่ยนสีผมแต่ละยี่ห้อ  พรีเซ้นเตอร์ก็มีแต่สาวผิวขาว
    เลยเลือกไม่ถูก
    ถ้ามีภาพ ก็ดีค่ะ จะได้เห็นของจริง ไม่ต้องจินตนาการ
    ขอบคุณมากค่ะ................

จากคุณ : myเก๋จ้า - [ 2 มิ.ย. 52 13:07:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com