Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[Review] Items เราหยุดแล้ว...แล้วเพื่อนๆหยุดหรือยัง ^^

ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการกับเพื่อนๆห้องแป้งค่ะ
    จริงๆ สิงอยู่ห้องนี้มาก็นาน แต่ส่วนมากจะอ่านอย่างเดียว จนตอนนี้จบโทละ มีเวลามากอยู่ เลยขออนุญาต แนะนำตัว เลยนะค้า

จริงๆก่อนหน้านี้ก็มีทำ review ไปบ้างแล้วแหละ
    แต่วันนี้จะ review Item หยุด ของเราเอง

หยุดคือ หยุดค้นหา หยุดลองตัวอื่น หยุดตามหา แล้วหล่ะ แปลว่ามันโดน!!!
    และอยากให้เพื่อนๆมาแชร์ item หยุดๆ ของเพื่อนๆด้วยค่ะ

เกณฑ์ของเราค่ะ
    (Y_Y)  =  แพ้กระจุย  เยิน กระจาย เข็ดได้อีก
    (- -) = ไม่มีผลใดๆทั้งสิ้น เฉยกว่านี้มีอีกมั๊ยยยย
    (^ ^) = พอถูไถ โดนใจเป็นห้วงๆ
    Q(*-*)Q  = ชนะเลิศค่า

ขอบอกว่าทั้งหมดเป็นความเห็นส่วนตัวล้วนๆค่ะ

จากคุณ : LindtBear - [ 2 มิ.ย. 52 19:54:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com