Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หลังจากใช้น้ำป้าเจี๊ยบ.................เฮ้อ

อิอิ  หลังจากจ้องๆ อยู่นาน ได้รองสักมี ใช้มา 3 ครั้ง ถูกใจเรานะ  แต่อยากทราบว่าคนที่แพ้เนี่ย กี่วันถึงรู้ค่ะ คือเรายังกังวลว่าขออย่าให้แพ้เลย  และถามอีกนิดค่ะ คือหลังขจากใน้ป้าเจี๊ยบให้ เพื่อน ๆ ลงบำรุงตัวไหนต่อค่ะ  ที่ไม่ทำให้หน้ามันค่ะ คือเราผิวผสม ตัวบำรุงที่ใช้อยู่พอมาคู่กับป้าเจี๊ยบเหมือนมันจะมันค่ะ เลยอยากหาตัวบำรุงใหม่

แนะนำด้วยค่ะ

จากคุณ : นิพานัง - [ 2 มิ.ย. 52 21:54:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com